|| สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามุกดาหาร || Mukdahan Primary Educational Service Area Office ||
     
 





Telephone number
Update January 2017

วารสาร ไทยคู่ฟ้า

 

Menu

หน้าแรก
ข้อมูลพื้นฐาน
วิสัยทัศน์และพันธกิจ
ภารกิจหลักและอำนาจหน้าที่
ทำเนียบบุคลากร
ผังโครงสร้างบุคลากร
ITA Online 2561 สพป.มุกดาหาร
ข่าวประชาสัมพันธ์
ภาพเด่นวันนี้
กลุ่มอำนวยการ
กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา
กลุ่มนโยบายและแผน
กลุ่มบริหารงานบุคคล
กลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์
กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา
อำเภอเมืองมุกดาหาร
อำเภอคำชะอี
อำเภอนิคมคำสร้อย
อำเภอดอนตาล
อำเภอหว้านใหญ่
อำเภอดงหลวง
อำเภอหนองสูง
สถานีข่าว สพป. มุกดาหาร
กระดานสนทนา
เว็บไซต์ สพฐ.
กระทรวงศึกษาธิการ
ครูบ้านนอกดอทคอม

สมาชิก

เข้าสู่ระบบ


  

สมัครสมาชิกใหม่
 

สรุปผลการแข่งขันศิลปหัตกรรมฯ ของ ร.ร.บ้านหนองบอน 61(ระดับเขตพื้นที่)
+โพสต์เมื่อวันที่ : 22 ต.ค. 2561 เวลา 13:34 น. IP: 122.155.35.7

สรุปผลการแข่งขันศิลปหัตกรรมฯ ของ ร.ร.บ้านหนองบอน 61(ระดับเขตพื้นที่)

สรุปผลกิจกรรมแข่งขัน
โรงเรียนบ้านหนองบอน สพป. มุกดาหาร

งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการและเทคโนโลยีของนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามุกดาหาร
ณ อำเภอดอนตาล จังหวัดมุกดาหาร 
ระหว่าง วันที่ 10-11 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2561

ลำดับ หมวดหมู่ รายการ คะแนน เหรียญ อันดับ นักเรียน ครู
1 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 88 ทอง 12 1. เด็กชายคงเดช  บันตะบอน
2. เด็กชายภราดร  นิลดำ
 
1. นายไพรัช  ศรีกัมพล
2. นายฉัตรกุล  พรมรักษ์
 
2 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 79.25 เงิน 11 1. เด็กหญิงกิตติญา  อ่อนแก้ว
2. เด็กหญิงติรยา  แสนศรี
3. เด็กหญิงรุ่งนภา  หมั่นเรียน
4. เด็กหญิงลักษณ์สุดา  นันทพันธ์
5. เด็กหญิงสุภาพร  หัวดอน
 
1. นายธวัชชัย  นนท์จุมจัง
2. นางพิมพ์พิชชา  นนท์จุมจัง
 
3 ศิลปะ-ทัศนศิลป์ การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 66 ทองแดง 18 1. เด็กหญิงรุ่งนภา  หมั่นเรียน
 
1. นายฉัตรกุล  พรมรักษ์
 
4 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 87 ทอง 7 1. เด็กชายจิตตินัย  พรหมเสนา
 
1. นายวิบูลย์  ทิพย์ลม
 
5 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 89 ทอง 4 1. เด็กหญิงชัญญานุช  ใจทัศน์
 
1. นายวิบูลย์  ทิพย์ลม
 
6 คอมพิวเตอร์ การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 90 ทอง ชนะเลิศ 1. เด็กหญิงกิตติญา  อ่อนแก้ว
2. เด็กหญิงลักษ์สุดา  นันทพันธ์
 
1. นายวิบูลย์  ทิพย์ลม
2. นางสาวอาทิตติยา  ตาลสมรส
 
7 คอมพิวเตอร์ การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ 1. เด็กหญิงจิรัชญา  ใจทัด
2. เด็กหญิงโชติกา  ผิวเหลือง
 
1. นางสาวอาทิตติยา  ตาลสมรส
2. นางพัชญ์นันท์  ลุนสะแกวงษ์
 
8 การงานอาชีพ การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 87 ทอง 4 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ศริอรรถ
2. เด็กหญิงจุฑามาศ  ซอนพา
3. เด็กหญิงณัฐธิดา  ใจทัศน์
4. เด็กหญิงตรีชล  อุประ
5. เด็กหญิงธัญรดา  คน
6. เด็กหญิงประภาวดี  ศรรักษ์
 
1. นางยุพิน  คนไว
2. นางสาวอาทิตติยา  ตาลสมรส
3. นางพัชญ์นันท์  ลุนสะแกวงษ์
 

 
 
 
ไม่มีความเห็น
 
 
[เนื้อหาในหมวดเดียวกัน]
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ [53]
โรงเรียนบ้านนามน ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบเจ้าหน้าที่ธุรการ [53]
โรงเรียนบ้านภูล้อม ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบเจ้าหน้าที่ธุรการ [55]
โรงเรียนบ้านนาโพธิ์ประกาศผู้สิทธิ์สอบคัดเลือกเจ้าหน้าที่ธุรการ [69]
โรงเรียนบ้านห้วยกอก ๒ ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบเจ้าหน้าที่ธุรการ [54]

สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามุกดาหาร
เลขที่ 17 ถนน วิวิธสุรการ ตำบลมุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร 49000
โทรศัพท์ : 042-611532
หมายเลขภายใน - หน้าห้อง ผอ.สพป.ต่อ 20 หน่วยตรวจสอบภายใน ต่อ 11 กลุ่มอำนวยการต่อ 13
กลุ่มนโยบายและแผนต่อ 15 กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาต่อ 17 กลุ่มบริหารงานบุคคลต่อ 14
กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ต่อ 11 กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาต่อ 25 หน่วยตรวจสอบภายในต่อ 20
โทรสาร : 042-613040 Website : http://www.mukdahan.org